Bán nhà Ngõ Chiến Thắng - diện tích 69m2 1 tầng - Nhà đẹp như chung cư - giá 4,15 tỷ
4,15 tỷ
·
15 m²
·
276.67 triệu/m²
·
3 PN
·
2 VS
Ngõ Chiến Thắng, Kim Liên, Hà Nội
CHỊ TRÒN cần bán gấp căn nhà tại Ngõ Chiến Thắng, DT 69m2, 1 tầng, nội thất giá trị, giá chốt nhanh Nhỉnh 4 tỷ, thiện chí bán. 📍 Ngõ Chiến Thắng, Đống Đa, Hà Nội. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, yên